
MCHOROWAMUUNDOWAWIZARA YA UJENZI MAWASILIANO NA
UCHUKUZI

WAZIRI

KATIBU MKUU

KITENGO CHA HUDUMA ZA KISHERIA

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI

KITENGO CHA UNUNUZI NA UONDOSHAJI
MALI ZA UMMA

KITENGO CHA HABARI MAWASILIANO NA
UHUSIANO

KITENGO CHA UHASIBU

IDARA YA MIPANGO
SERA NA UTAFITI

IDARA YA
UENDESHAJI NA

UTUMISHI

IDARA YA
MAWASILIANO

OFISI YA AFISA
MDHAMINI
PEMBA

DIVISHENI YA
UENDESHAJI

DIVISHENI YA
UTAFITI NA
TAKWIMU

DIVISHENI YA
MAENDELEO YA

SERA

DIVISHENI YA
UFUATILIAJI NA

TATHMINI

DIVISHENI YA
MIPANGO YA
KISEKTA NA
MAENDELEO

DIVISHENI YA
UTUMISHI

DIVISHENI YA
UTUNZAJI

KUMBUKUMBU

DIVISHENI YA
MAWASILIAO

DIVISHENI YA
TEHAMA KWA
MAENDELEO

KITENGO CHA TEKNOLOJIA YA HABARI NA
MAWASILIANO

MAMLAKA YA VIWANJA VYA NDEGE

MAMLAKA YA USAFIRI BAHARINI

MAMLAKA YA USAFIRI BARABARANI

WAKALA WA SHIRIKA LA MELI

SHIRIKA LA BANDARI

WAKALA WA BARABARA

KARAKANA KUU YA SERIKALI YA MAGARI

WAKALA WA MKONGA WA MAWASILIANO

DIVISHENI YA
POSTIKODI

DIVISHENI YA
MIPANGO SERA NA

UTAFITI

DIVISHENI YA
UENDESHAJI NA

UTUMISHI

DIVISHENI YA
MAWASILIANO


	MCHORO WA MUUNDO WA WIZARA YA UJENZI MAWASILIANO N

